4232R-182J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-182J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 434MA 1.1 OHM
Gagnablöð: 4232R-182J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-182J
Hlutanúmer 4232R-182J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 434MA 1.1 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 109110 pcs Gögn 4232R-182J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-182J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 65MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Wirewound Inductor 434mA 1.1 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.1 Ohm Max
Núverandi einkunn 434mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-182F
4232R-182F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 434MA 1.1 OHM
Á lager: 35060 pcs
Sækja: 4232R-182F.pdf
RFQ
4232R-181J
4232R-181J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM
Á lager: 108839 pcs
Sækja: 4232R-181J.pdf
RFQ
4232R-181K
4232R-181K
Sækja: 4232R-181K.pdf
4232R-182K
4232R-182K
Sækja: 4232R-182K.pdf
4232R-183J
4232R-183J
Lýsing: FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD
Sækja: 4232R-183J.pdf
4232R-183K
4232R-183K