4232R-181J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-181J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM
Gagnablöð: 4232R-181J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-181J
Hlutanúmer 4232R-181J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 108839 pcs Gögn 4232R-181J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 19 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-181J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 180nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 165MHz
nákvæm lýsing 180nH Unshielded Wirewound Inductor 446mA 610 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 610 mOhm Max
Núverandi einkunn 446mA Núverandi - Mettun -