4232R-183J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-183J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD
Gagnablöð: 4232R-183J.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-183J
Hlutanúmer 4232R-183J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 108268 pcs Gögn 4232R-183J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-183J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 18µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 16MHz
nákvæm lýsing 18µH Unshielded Wirewound Inductor 170mA 7.2 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 7.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 170mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-221G
4232R-221G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Á lager: 39429 pcs
Sækja: 4232R-221G.pdf
RFQ
4232R-182K
4232R-182K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 434MA 1.1 OHM
Á lager: 114826 pcs
Sækja: 4232R-182K.pdf
RFQ
4232R-183H
4232R-183H
Lýsing: FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD
Sækja: 4232R-183H.pdf
4232R-221K
4232R-221K
Sækja: 4232R-221K.pdf
4232R-183F
4232R-183F
Sækja: 4232R-183F.pdf
4232R-183K
4232R-183K