4232R-332F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-332F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM
Gagnablöð: 4232R-332F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-332F
Hlutanúmer 4232R-332F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37915 pcs Gögn 4232R-332F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-332F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.3µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 47MHz
nákvæm lýsing 3.3µH Unshielded Wirewound Inductor 399mA 1.3 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.3 Ohm Max
Núverandi einkunn 399mA Núverandi - Mettun -