4232R-332H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-332H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM
Gagnablöð: 4232R-332H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-332H
Hlutanúmer 4232R-332H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 56530 pcs Gögn 4232R-332H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-332H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.3µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 47MHz
nákvæm lýsing 3.3µH Unshielded Wirewound Inductor 399mA 1.3 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.3 Ohm Max
Núverandi einkunn 399mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-332J
4232R-332J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM
Á lager: 98829 pcs
Sækja: 4232R-332J.pdf
RFQ
4232R-333F
4232R-333F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD
Á lager: 32904 pcs
Sækja: 4232R-333F.pdf
RFQ
4232R-331K
4232R-331K
Lýsing: FIXED IND 330NH 400MA 760 MOHM
Sækja: 4232R-331K.pdf
4232R-332F
4232R-332F
Sækja: 4232R-332F.pdf
4232R-332K
4232R-332K