4232R-333F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-333F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD
Gagnablöð: 4232R-333F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-333F
Hlutanúmer 4232R-333F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32904 pcs Gögn 4232R-333F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-333F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 33µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 13MHz
nákvæm lýsing 33µH Unshielded Wirewound Inductor 150mA 9.2 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 9.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 150mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-391F
4232R-391F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 390NH 380MA 840 MOHM
Á lager: 31991 pcs
Sækja: 4232R-391F.pdf
RFQ
4232R-333J
4232R-333J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD
Á lager: 117383 pcs
Sækja: 4232R-333J.pdf
RFQ
4232R-333K
4232R-333K
Sækja: 4232R-333K.pdf
4232R-332H
4232R-332H
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM
Sækja: 4232R-332H.pdf
4232R-331K
4232R-331K
Lýsing: FIXED IND 330NH 400MA 760 MOHM