PD75R-104K
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD75R-104K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 740MA 500 MOHM
Gagnablöð: PD75R-104K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD75R-104K
Hlutanúmer PD75R-104K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 740MA 500 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 55512 pcs Gögn PD75R-104K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.303" L x 0.272" W (7.70mm x 6.91mm)
Skjöldur Unshielded Röð PD75R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn PD75R-104K TR 500 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) 0.197" (5.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 100µH Unshielded Wirewound Inductor 740mA 500 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 500 mOhm Max
Núverandi einkunn 740mA Núverandi - Mettun 740mA