PD75R-124K
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD75R-124K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120UH 680MA 570 MOHM
Gagnablöð: PD75R-124K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD75R-124K
Hlutanúmer PD75R-124K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120UH 680MA 570 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52726 pcs Gögn PD75R-124K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.303" L x 0.272" W (7.70mm x 6.91mm)
Önnur nöfn PD75R-124K TR 500 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 120µH
Hæð - sæti (hámark) 0.197" (5.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 120µH Unshielded Wirewound Inductor 680mA 570 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 570 mOhm Max
Núverandi einkunn 680mA Núverandi - Mettun 680mA