PTHF10-59
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF10-59
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 14.5A 8 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF10-59.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF10-59
Hlutanúmer PTHF10-59 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 14.5A 8 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7675 pcs Gögn PTHF10-59.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.100" Dia x 0.475" W (27.94mm x 12.06mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF10-59 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 20MHz
nákvæm lýsing 10µH Shielded Toroidal Inductor 14.5A 8 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 8 mOhm Max
Núverandi einkunn 14.5A Núverandi - Mettun 15A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF10-59H
PTHF10-59H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 10UH 14.5A 8 MOHM TH