PTHF100-121
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF100-121
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 3.24A 65 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF100-121.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF100-121
Hlutanúmer PTHF100-121 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 3.24A 65 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9450 pcs Gögn PTHF100-121.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.820" Dia x 0.400" W (20.83mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF100-121 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 2MHz
nákvæm lýsing 100µH Shielded Toroidal Inductor 3.24A 65 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 65 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.24A Núverandi - Mettun 3.4A