PTHF100-50VM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF100-50VM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 3.14A 55 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF100-50VM.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF100-50VM
Hlutanúmer PTHF100-50VM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 3.14A 55 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6319 pcs Gögn PTHF100-50VM.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.750" L x 0.400" W (19.05mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF-VM
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF100-50VM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) 0.775" (19.68mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.5MHz
nákvæm lýsing 100µH Shielded Toroidal Inductor 3.14A 55 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 55 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.14A Núverandi - Mettun 1.5A