PTHF100-59
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF100-59
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 4.9A 44 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF100-59.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF100-59
Hlutanúmer PTHF100-59 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 4.9A 44 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9531 pcs Gögn PTHF100-59.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.100" Dia x 0.475" W (27.94mm x 12.06mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF100-59 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 2MHz
nákvæm lýsing 100µH Shielded Toroidal Inductor 4.9A 44 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 44 mOhm Max
Núverandi einkunn 4.9A Núverandi - Mettun 6.5A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF100-121VM
PTHF100-121VM
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 100UH 3.24A 65 MOHM TH
Á lager: 6391 pcs
Sækja: PTHF100-121VM.pdf
RFQ
PTHF100-59H
PTHF100-59H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 100UH 4.9A 44 MOHM TH
Á lager: 6517 pcs
Sækja: PTHF100-59H.pdf
RFQ
PTHF100-121
PTHF100-121
Sækja: PTHF100-121.pdf
PTHF100-59VM
PTHF100-59VM