PTHF25-121
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF25-121
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 25UH 6.34A 17 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF25-121.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF25-121
Hlutanúmer PTHF25-121 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 25UH 6.34A 17 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8143 pcs Gögn PTHF25-121.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.820" Dia x 0.400" W (20.83mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF25-121 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 25µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 8MHz
nákvæm lýsing 25µH Shielded Toroidal Inductor 6.34A 17 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 17 mOhm Max
Núverandi einkunn 6.34A Núverandi - Mettun 7A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF25-121H
PTHF25-121H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 25UH 6.34A 17 MOHM TH