PTHF25-50
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF25-50
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 25UH 5.2A 20 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF25-50.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF25-50
Hlutanúmer PTHF25-50 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 25UH 5.2A 20 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8909 pcs Gögn PTHF25-50.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.625" Dia x 0.300" W (15.87mm x 7.62mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF25-50 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 25µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 10MHz
nákvæm lýsing 25µH Shielded Toroidal Inductor 5.2A 20 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 20 mOhm Max
Núverandi einkunn 5.2A Núverandi - Mettun 3.6A