PTHF25-59
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF25-59
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 25UH 9.8A 11 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF25-59.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF25-59
Hlutanúmer PTHF25-59 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 25UH 9.8A 11 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9705 pcs Gögn PTHF25-59.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.100" Dia x 0.475" W (27.94mm x 12.06mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF25-59 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 25µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 8MHz
nákvæm lýsing 25µH Shielded Toroidal Inductor 9.8A 11 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 11 mOhm Max
Núverandi einkunn 9.8A Núverandi - Mettun 11A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF25-50
PTHF25-50
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 25UH 5.2A 20 MOHM TH
Á lager: 8909 pcs
Sækja: PTHF25-50.pdf
RFQ
PTHF25-50H
PTHF25-50H
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 6450 pcs
Sækja: PTHF25-50H.pdf
RFQ
PTHF25-59VM
PTHF25-59VM
Lýsing: FIXED IND 25UH 9.8A 11 MOHM TH