PTHF25-894VM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF25-894VM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 25UH 12.8A 12 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF25-894VM.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF25-894VM
Hlutanúmer PTHF25-894VM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 25UH 12.8A 12 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5170 pcs Gögn PTHF25-894VM.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.450" L x 0.825" W (36.83mm x 20.95mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF-VM
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF25-894VM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 25µH
Hæð - sæti (hámark) 1.400" (35.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 8MHz
nákvæm lýsing 25µH Shielded Toroidal Inductor 12.8A 12 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 12 mOhm Max
Núverandi einkunn 12.8A Núverandi - Mettun 13.5A