PTHF25-894
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF25-894
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 25UH 12.8A 8 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF25-894.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF25-894
Hlutanúmer PTHF25-894 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 25UH 12.8A 8 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8397 pcs Gögn PTHF25-894.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.300" Dia x 0.650" W (33.02mm x 16.51mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF25-894 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 25µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 8MHz
nákvæm lýsing 25µH Shielded Toroidal Inductor 12.8A 8 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 8 mOhm Max
Núverandi einkunn 12.8A Núverandi - Mettun 13.5A