PTHF75R-121
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF75R-121
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF75R-121.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF75R-121
Hlutanúmer PTHF75R-121 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6924 pcs Gögn PTHF75R-121.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.820" Dia x 0.400" W (20.83mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHFR
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF75R-121 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Molybdenum Permalloy(MPP) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 3MHz
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 3.9A 45 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 45 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.9A Núverandi - Mettun 3.9A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF750R-894H
PTHF750R-894H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 750UH 3A 160 MOHM TH
Á lager: 7215 pcs
Sækja: PTHF750R-894H.pdf
RFQ
PTHF75R-121VM
PTHF75R-121VM
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH