PTHF75R-50
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF75R-50
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 3.47A 45 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF75R-50.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF75R-50
Hlutanúmer PTHF75R-50 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 3.47A 45 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6909 pcs Gögn PTHF75R-50.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.625" Dia x 0.300" W (15.87mm x 7.62mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHFR
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF75R-50 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Molybdenum Permalloy(MPP) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 5MHz
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 3.47A 45 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 45 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.47A Núverandi - Mettun 1.6A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF75R-30SM
PTHF75R-30SM
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 75UH 1.62A 130 MOHM
Á lager: 8731 pcs
Sækja: PTHF75R-30SM.pdf
RFQ
PTHF75R-180SM
PTHF75R-180SM
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 75UH 990MA 260 MOHM
Á lager: 11001 pcs
Sækja: PTHF75R-180SM.pdf
RFQ
PTHF75R-50SM
PTHF75R-50SM
Lýsing: FIXED IND 75UH 3.47A 50 MOHM SMD