PTHF75R-121VM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF75R-121VM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF75R-121VM.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF75R-121VM
Hlutanúmer PTHF75R-121VM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5918 pcs Gögn PTHF75R-121VM.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.800" L x 0.500" W (20.32mm x 12.70mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHFR-VM
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF75R-121VM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Molybdenum Permalloy(MPP) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) 0.950" (24.13mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.5MHz
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 3.9A 45 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 45 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.9A Núverandi - Mettun 3.9A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF750R-59VM
PTHF750R-59VM
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 750UH 2.1A 240 MOHM TH
Á lager: 5095 pcs
Sækja: PTHF750R-59VM.pdf
RFQ
PTHF75R-180SM
PTHF75R-180SM
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 75UH 990MA 260 MOHM
Á lager: 11001 pcs
Sækja: PTHF75R-180SM.pdf
RFQ
PTHF75R-121
PTHF75R-121
Lýsing: FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH