PTHF75R-59
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF75R-59
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 5.9A 30 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF75R-59.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF75R-59
Hlutanúmer PTHF75R-59 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 5.9A 30 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7270 pcs Gögn PTHF75R-59.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.100" Dia x 0.475" W (27.94mm x 12.06mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHFR
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF75R-59 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Molybdenum Permalloy(MPP) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 3MHz
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 5.9A 30 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 30 mOhm Max
Núverandi einkunn 5.9A Núverandi - Mettun 6.7A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF75R-59H
PTHF75R-59H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 75UH 5.9A 30 MOHM TH