PTHF75R-894VM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF75R-894VM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 8A 23 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF75R-894VM.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF75R-894VM
Hlutanúmer PTHF75R-894VM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 8A 23 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4865 pcs Gögn PTHF75R-894VM.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.450" L x 0.825" W (36.83mm x 20.95mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHFR-VM
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF75R-894VM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Molybdenum Permalloy(MPP) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) 1.400" (35.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.5MHz
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 8A 23 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 23 mOhm Max
Núverandi einkunn 8A Núverandi - Mettun 8A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF75R-59H
PTHF75R-59H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 75UH 5.9A 30 MOHM TH
Á lager: 8199 pcs
Sækja: PTHF75R-59H.pdf
RFQ
PTHF75R-50
PTHF75R-50
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 75UH 3.47A 45 MOHM TH
Á lager: 6909 pcs
Sækja: PTHF75R-50.pdf
RFQ
PTHF75R-894
PTHF75R-894
Lýsing: FIXED IND 75UH 8A 23 MOHM TH