SPD73R-153M
API DelevanAPI Delevan
SPD73R-153M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73R-153M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 2A 91 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD73R-153M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73R-153M
Hlutanúmer SPD73R-153M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 2A 91 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 60049 pcs Gögn SPD73R-153M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)