SPD73R-183M
API DelevanAPI Delevan
SPD73R-183M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73R-183M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 18UH 1.8A 140 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD73R-183M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73R-183M
Hlutanúmer SPD73R-183M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 18UH 1.8A 140 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 27528 pcs Gögn SPD73R-183M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)