SPD73R-274M
API DelevanAPI Delevan
SPD73R-274M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73R-274M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270UH 520MA 2.31 OHM
Gagnablöð: SPD73R-274M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73R-274M
Hlutanúmer SPD73R-274M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270UH 520MA 2.31 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52454 pcs Gögn SPD73R-274M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD73R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SPD73R-274M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 270µH
Hæð - sæti (hámark) 0.154" (3.90mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 270µH Shielded Wirewound Inductor 520mA 2.31 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 2.31 Ohm Max
Núverandi einkunn 520mA Núverandi - Mettun 520mA