SPD73R-334M
API DelevanAPI Delevan
SPD73R-334M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73R-334M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330UH 500MA 2.62 OHM
Gagnablöð: SPD73R-334M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73R-334M
Hlutanúmer SPD73R-334M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330UH 500MA 2.62 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 61581 pcs Gögn SPD73R-334M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)