SPD73R-472M
API DelevanAPI Delevan
SPD73R-472M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SPD73R-472M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 3.5A 50 MOHM SMD
Gagnablöð: SPD73R-472M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SPD73R-472M
Hlutanúmer SPD73R-472M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 3.5A 50 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 49149 pcs Gögn SPD73R-472M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm)
Skjöldur Shielded Röð SPD73R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SPD73R-472M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.154" (3.90mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 4.7µH Shielded Wirewound Inductor 3.5A 50 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 50 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.5A Núverandi - Mettun 3.5A