HC8LP-100-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
HC8LP-100-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HC8LP-100-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 10UH 4.3A 62.9 MOHM
Gagnablöð: HC8LP-100-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HC8LP-100-R
Hlutanúmer HC8LP-100-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 10UH 4.3A 62.9 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 36361 pcs Gögn HC8LP-100-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.429" L x 0.409" W (10.90mm x 10.40mm)
Skjöldur Unshielded Röð HC8LP
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 513-1339-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 155°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 10µH Unshielded Wirewound Inductor 4.3A 62.9 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 62.9 mOhm Max
Núverandi einkunn 4.3A Núverandi - Mettun 3.8A