HC8LP-330-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
HC8LP-330-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HC8LP-330-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 33UH 2.3A 224 MOHM SMD
Gagnablöð: HC8LP-330-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
1600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HC8LP-330-R
Hlutanúmer HC8LP-330-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 33UH 2.3A 224 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 27932 pcs Gögn HC8LP-330-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.429" L x 0.409" W (10.90mm x 10.40mm)
Önnur nöfn 513-1341-2
HC8LP330R
Vinnuhitastig -40°C ~ 155°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 33µH
Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 33µH Unshielded Wirewound Inductor 2.3A 224 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 224 mOhm Max
Núverandi einkunn 2.3A Núverandi - Mettun 3.8A