HC8LP-1R2-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HC8LP-1R2-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 1.2UH 12.4A 7.5 MOHM
Gagnablöð: HC8LP-1R2-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um HC8LP-1R2-R
Hlutanúmer HC8LP-1R2-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 1.2UH 12.4A 7.5 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 31651 pcs Gögn HC8LP-1R2-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.429" L x 0.409" W (10.90mm x 10.40mm)
Vinnuhitastig -40°C ~ 155°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna Iron Powder
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 1.2µH Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 1.2µH Unshielded Wirewound Inductor 12.4A 7.5 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 7.5 mOhm Max Núverandi einkunn 12.4A
Núverandi - Mettun 18.7A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
HC82AY-1
HC82AY-1
Framleiðendur: Bourns, Inc.
Lýsing: TEMP REGULATOR NC 82 DEG 2-SMD
Á lager: 59307 pcs
Sækja: HC82AY-1.pdf
RFQ
HC8LP-220-R
HC8LP-220-R
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FIXED IND 22UH 2.8A 149 MOHM SMD