HC8LP-4R5-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
HC8LP-4R5-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HC8LP-4R5-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 4.5UH 6.5A 27.6 MOHM
Gagnablöð: HC8LP-4R5-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um HC8LP-4R5-R
Hlutanúmer HC8LP-4R5-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 4.5UH 6.5A 27.6 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28483 pcs Gögn HC8LP-4R5-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.429" L x 0.409" W (10.90mm x 10.40mm)
Önnur nöfn 513-1342-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 155°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 4.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 4.5µH Unshielded Wirewound Inductor 6.5A 27.6 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 27.6 mOhm Max
Núverandi einkunn 6.5A Núverandi - Mettun 10A