HC8LP-470-R
Bussmann (Eaton)Bussmann (Eaton)
Bussmann (Eaton)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HC8LP-470-R
Framleiðandi / Vörumerki: Bussmann (Eaton)
Vörulýsing FIXED IND 47UH 1.8A 344 MOHM SMD
Gagnablöð: HC8LP-470-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um HC8LP-470-R
Hlutanúmer HC8LP-470-R Framleiðandi Bussmann (Eaton)
Lýsing FIXED IND 47UH 1.8A 344 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28828 pcs Gögn HC8LP-470-R.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.429" L x 0.409" W (10.90mm x 10.40mm)
Vinnuhitastig -40°C ~ 155°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Kjarna Iron Powder
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 100kHz
Inductance 47µH Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 47µH Unshielded Wirewound Inductor 1.8A 344 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 344 mOhm Max Núverandi einkunn 1.8A
Núverandi - Mettun 3.1A