7132LA55FB
IDT (Integrated Device Technology)IDT (Integrated Device Technology)
IDT (Integrated Device Technology)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 7132LA55FB
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 16K PARALLEL 48FPACK
Gagnablöð: 7132LA55FB.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Ástand á lager 500 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 500 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
72 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 7132LA55FB
Hlutanúmer 7132LA55FB Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Magn í boði 500 pcs Gögn 7132LA55FB.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Dual Port, Asynchronous Birgir Tæki Pakki 48-FPACK
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 48-FlatPack Önnur nöfn IDT7132LA55FB
IDT7132LA55FB-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TA) Uppsetningartegund Surface Mount