7132LA55L48B
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 7132LA55L48B
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 16K PARALLEL 48LCC
Gagnablöð: 7132LA55L48B.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
34 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 7132LA55L48B
Hlutanúmer 7132LA55L48B Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Lýsing IC SRAM 16K PARALLEL 48LCC Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 1153 pcs Gögn 7132LA55L48B.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Dual Port, Asynchronous Birgir Tæki Pakki 48-LCC (14.22x14.22)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 48-LCC Önnur nöfn IDT7132LA55L48B
IDT7132LA55L48B-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TA) Uppsetningartegund Surface Mount