7132LA55J8
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 7132LA55J8
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 16K PARALLEL 52PLCC
Gagnablöð: 7132LA55J8.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 7132LA55J8
Hlutanúmer 7132LA55J8 Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Magn í boði 4427 pcs Gögn 7132LA55J8.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Dual Port, Asynchronous Birgir Tæki Pakki 52-PLCC (19.13x19.13)
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 52-LCC (J-Lead) Önnur nöfn IDT7132LA55J8
IDT7132LA55J8-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Uppsetningartegund Surface Mount