LM2575S-12
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM2575S-12
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK 12V 1A TO263-5
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM2575S-12
Hlutanúmer LM2575S-12 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK 12V 1A TO263-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5991 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 12V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4V Spenna - inntak (hámark) 40V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki DDPAK/TO-263-5 Röð SIMPLE SWITCHER®
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Virka Step-Down
Tíðni - Rofi 52kHz nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 12V 1 Output 1A TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA
Núverandi - Output 1A Grunneiningarnúmer LM2575