LM2575S-3.3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM2575S-3.3
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK 3.3V 1A TO263-5
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM2575S-3.3
Hlutanúmer LM2575S-3.3 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK 3.3V 1A TO263-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 24789 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 3.3V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4V Spenna - inntak (hámark) 40V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki DDPAK/TO-263-5 Röð SIMPLE SWITCHER®
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn *LM2575S-3.3
LM2575S-3.3-ND
LM2575S33
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 52kHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 1A TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA Núverandi - Output 1A