LM2575S-15
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM2575S-15
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK 15V 1A TO263-5
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM2575S-15
Hlutanúmer LM2575S-15 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK 15V 1A TO263-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5525 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 15V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4V Spenna - inntak (hámark) 40V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki DDPAK/TO-263-5 Röð SIMPLE SWITCHER®
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Virka Step-Down
Tíðni - Rofi 52kHz nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 15V 1 Output 1A TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA
Núverandi - Output 1A Grunneiningarnúmer LM2575
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM2575S-12
LM2575S-12
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG BUCK 12V 1A TO263-5
Á lager: 5991 pcs
Sækja:
RFQ
LM2575N-5.0/NOPB
LM2575N-5.0/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG BUCK 5V 1A 16-DIP
Á lager: 34005 pcs
Sækja:
RFQ
LM2575S-15/NOPB
LM2575S-15/NOPB
Lýsing: IC REG BUCK 15V 1A TO263-5