MUX36D04IPW
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MUX36D04IPW
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC MUX 4:1 LOCAP CMOS 16TSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
90 pcs
180 pcs
540 pcs
1080 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MUX36D04IPW
Hlutanúmer MUX36D04IPW Framleiðandi N/A
Lýsing IC MUX 4:1 LOCAP CMOS 16TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12414 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Einn (V +) 10 V ~ 36 V Spenna - Framboð, Dual (V ±) ±5 V ~ 18 V
Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) 136ns, 75ns Skiptu hringrás -
Birgir Tæki Pakki 16-TSSOP Röð -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Önnur nöfn 296-47711
MUX36D04IPW-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TA)
Ónæmi fyrir ríki (hámark) 170 Ohm Fjöldi hringrása 2
Multiplexer / Demultiplexer Circuit 4:1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing 2 Circuit IC Switch 4:1 170 Ohm 16-TSSOP
Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) 400pA Crosstalk -96dB @ 1MHz
Hleðsluskammtur 0.3pC Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) 2.4 Ohm
Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) 2.4pF, 4.3pF -3db bandbreidd -