MUX36D08IPW
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MUX36D08IPW
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing MUX36D08IPW
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MUX36D08IPW
Hlutanúmer MUX36D08IPW Framleiðandi N/A
Lýsing MUX36D08IPW Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 11152 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Einn (V +) 10 V ~ 36 V Spenna - Framboð, Dual (V ±) ±5 V ~ 18 V
Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) 136ns, 78ns Skiptu hringrás -
Birgir Tæki Pakki 28-TSSOP Röð -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 28-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TA) Ónæmi fyrir ríki (hámark) 170 Ohm
Fjöldi hringrása 2 Multiplexer / Demultiplexer Circuit 8:1
nákvæm lýsing 2 Circuit IC Switch 8:1 170 Ohm 28-TSSOP Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) 40pA
Crosstalk -100dB @ 1MHz Hleðsluskammtur 0.31pC
Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) 6 Ohm Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) 3pF, 7.5pF