MUX36D04IPWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MUX36D04IPWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC MUX 4:1 LOCAP CMOS 16TSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MUX36D04IPWR
Hlutanúmer MUX36D04IPWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC MUX 4:1 LOCAP CMOS 16TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32182 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Einn (V +) 10 V ~ 36 V Spenna - Framboð, Dual (V ±) ±5 V ~ 18 V
Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) 136ns, 75ns Skiptu hringrás -
Birgir Tæki Pakki 16-TSSOP Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TA) Ónæmi fyrir ríki (hámark) 170 Ohm
Fjöldi hringrása 2 Multiplexer / Demultiplexer Circuit 4:1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing 2 Circuit IC Switch 4:1 170 Ohm 16-TSSOP Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) 400pA
Crosstalk -96dB @ 1MHz Hleðsluskammtur 0.3pC
Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) 2.4 Ohm Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) 2.4pF, 4.3pF