MUX36S16IPW
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MUX36S16IPW
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing MUX36S16IPW
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MUX36S16IPW
Hlutanúmer MUX36S16IPW Framleiðandi N/A
Lýsing MUX36S16IPW Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 7708 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Einn (V +) 10 V ~ 36 V Spenna - Framboð, Dual (V ±) ±5 V ~ 18 V
Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) 136ns, 78ns Skiptu hringrás -
Birgir Tæki Pakki 28-TSSOP Röð -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 28-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Önnur nöfn 296-47644 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Ónæmi fyrir ríki (hámark) 170 Ohm Fjöldi hringrása 1
Multiplexer / Demultiplexer Circuit 16:1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
nákvæm lýsing 1 Circuit IC Switch 16:1 170 Ohm 28-TSSOP Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) 40pA
Crosstalk -100dB @ 1MHz Hleðsluskammtur 0.31pC
Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) 6 Ohm (Typ) Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) 2.1pF, 11.1pF