MUX36S16IPWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MUX36S16IPWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC MUX 16:1 170 OHM 28TSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MUX36S16IPWR
Hlutanúmer MUX36S16IPWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC MUX 16:1 170 OHM 28TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18517 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Einn (V +) 10 V ~ 36 V Spenna - Framboð, Dual (V ±) ±5 V ~ 18 V
Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) 136ns, 78ns Skiptu hringrás -
Birgir Tæki Pakki 28-TSSOP Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 28-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Önnur nöfn 296-45346-2
MUX36S16IPWR-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TA)
Ónæmi fyrir ríki (hámark) 170 Ohm Fjöldi hringrása 1
Multiplexer / Demultiplexer Circuit 16:1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing 1 Circuit IC Switch 16:1 170 Ohm 28-TSSOP
Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) 40pA Crosstalk -100dB @ 1MHz
Hleðsluskammtur 0.31pC Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) 6 Ohm
Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) 3pF, 12.2pF -3db bandbreidd -