MUX36S08IPWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MUX36S08IPWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC MUX 8:1 LOCAP CMOS 16TSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MUX36S08IPWR
Hlutanúmer MUX36S08IPWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC MUX 8:1 LOCAP CMOS 16TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 17957 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Einn (V +) 10 V ~ 36 V Spenna - Framboð, Dual (V ±) ±5 V ~ 18 V
Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) 136ns, 75ns Skiptu hringrás -
Birgir Tæki Pakki 16-TSSOP Röð -
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Önnur nöfn 296-43931-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TA)
Ónæmi fyrir ríki (hámark) 170 Ohm Fjöldi hringrása 1
Multiplexer / Demultiplexer Circuit 8:1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing 1 Circuit IC Switch 8:1 170 Ohm 16-TSSOP
Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) 40pA Crosstalk -96dB @ 1MHz
Hleðsluskammtur 0.3pC Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) 2.4 Ohm
Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) 2.4pF, 7.5pF -3db bandbreidd -