SN74AS640DW
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74AS640DW
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC TRANSCVR INVERT 5.5V 20SOIC
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74AS640DW
Hlutanúmer SN74AS640DW Framleiðandi N/A
Lýsing IC TRANSCVR INVERT 5.5V 20SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3978 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-SOIC
Röð 74AS Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund 3-State
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Fjöldi hluta 1
Fjöldi bita á Element 8 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Logic Type Transceiver, Inverting
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type -
nákvæm lýsing Transceiver, Inverting 1 Element 8 Bit per Element 3-State Output 20-SOIC Núverandi - Output High, Low 15mA, 64mA