SN74AS640N
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74AS640N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC TRANSCVR INVERT 5.5V 20DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
140 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74AS640N
Hlutanúmer SN74AS640N Framleiðandi N/A
Lýsing IC TRANSCVR INVERT 5.5V 20DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 29883 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-PDIP
Röð 74AS Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-6367-5
SN74AS640NE4
SN74AS640NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi hluta 1 Fjöldi bita á Element 8
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Transceiver, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Transceiver, Inverting 1 Element 8 Bit per Element 3-State Output 20-PDIP
Núverandi - Output High, Low 15mA, 64mA Grunneiningarnúmer 74AS640