SN74AS640DWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74AS640DWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC TRANSCVR INVERT 5.5V 20SOIC
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74AS640DWR
Hlutanúmer SN74AS640DWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC TRANSCVR INVERT 5.5V 20SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5738 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-SOIC
Röð 74AS Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-6366-2 Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi hluta 1 Fjöldi bita á Element 8
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Transceiver, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Transceiver, Inverting 1 Element 8 Bit per Element 3-State Output 20-SOIC
Núverandi - Output High, Low 15mA, 64mA Grunneiningarnúmer 74AS640
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SN74AS638AN
SN74AS638AN
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC TRANSCVR INVERT 5.5V 20DIP
Á lager: 4779 pcs
Sækja:
RFQ
SN74AS576N
SN74AS576N
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC FF D-TYPE SNGL 8BIT 20DIP
Á lager: 11046 pcs
Sækja:
RFQ
SN74AS640DWRE4
SN74AS640DWRE4
Lýsing: IC TRANSCVR INVERT 5.5V 20SOIC