SN74F283DR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F283DR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC FULL ADDER 4BIT BIN 16-SOIC
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F283DR
Hlutanúmer SN74F283DR Framleiðandi N/A
Lýsing IC FULL ADDER 4BIT BIN 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4597 pcs Gögn
Framboðsspennur 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn SN74F283DRE4
SN74F283DRE4-ND
SN74F283DRG4
SN74F283DRG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi bita 4