SN74F299DWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F299DWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20SOIC
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F299DWR
Hlutanúmer SN74F299DWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 80037 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-SOIC
Röð 74F Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund Tri-State
Önnur nöfn 296-29003-1 Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C