SN74F299N
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F299N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20-DIP
1 pcs
20 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F299N
Hlutanúmer SN74F299N Framleiðandi N/A
Lýsing IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20-DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 84720 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund Tri-State
Önnur nöfn 296-33908-5
SN74F299N-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Fjöldi hluta 1 Fjöldi bita á Element 8
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Shift Register Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Universal Grunneiningarnúmer 74F299
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SN74F299DWR
SN74F299DWR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20SOIC
Á lager: 80037 pcs
Sækja:
RFQ
SN74F299NSRG4
SN74F299NSRG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REGISTER, MULTIPLEXED 20SO
Á lager: 2941 pcs
Sækja:
RFQ
SN74F30D
SN74F30D
Lýsing: IC GATE NAND 1CH 8-INP 14SOIC
SN74F299NSRE4
SN74F299NSRE4
Lýsing: IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20SO
SN74F283N
SN74F283N
Lýsing: IC 4-BIT BIN FULL ADDER 16-DIP
SN74F299NG4
SN74F299NG4
Lýsing: IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20-DIP
SN74F283NSRG4
SN74F283NSRG4
Lýsing: IC BINARY FULL ADDER 16SOIC
SN74F283NSRE4
SN74F283NSRE4
Lýsing: IC FULL ADDER 4BIT BIN 16SO
SN74F299NS
SN74F299NS
SN74F299DW
SN74F299DW
SN74F299NSR
SN74F299NSR
SN74F283NSR
SN74F283NSR
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by